(TTV) HĐND tỉnh tiếp tục xem xét các báo cáo trình kỳ họp và thảo luận tại hội trường
Tiếp tục chương trình làm việc Kỳ họp thứ bảy, HĐND tỉnh khóa XIX, sáng ngày 6/12, HĐND tỉnh tiếp tục xem xét các báo cáo và thảo luận tại hội trường về kết quả thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, bảo đảm quốc phòng - an ninh năm 2023; Phương hướng, nhiệm vụ và giải pháp phát triển kinh tế - xã hội, bảo đảm quốc phòng - an ninh năm 2024.
Dự họp có các đồng chí: Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn ĐBQH tỉnh; Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; Đại biểu Ban Đảng Trung ương; Các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh; Lãnh đạo các sở, ban, ngành của tỉnh, lãnh đạo các huyện, thành phố, Thường trực HĐND các xã, phường, thị trấn trên địa bàn tỉnh.
Các đồng chí: Lê Thị Kim Dung, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; Phạm Thị Minh Xuân, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; Lê Thị Thanh Trà, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh chủ tọa kỳ họp.